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FOMU YA KUOMBA UANACHAMA

Kuhusu Mtandao

Mtandao wa watetezi wa Haki za Binadamu(THRD-Coalition) ni  Mtandao   wa Mashirika  binafsi (Watetezi wa Haki za Binadamu) wa kujitolea na wa hiari ambao malengo yake si ya kisiasa wala kibiashara.  Mtandao umeandikishwa na kusajiliwa kwa mujibu wa Sheria za Tanzania mnamo mwezi wa Disemba 2011.  

Mtandao wa watetezi wa Haki za Binadamu ni shirika la kisheria na linalohusika  ulinzi na utetezi wa Watetezi wa Haki za Binadamu na umeundwa ili kuleta mazingira salama na mazuri kwa watetezi wa haki za Binadamu hapa Nchini. Madhumuni makuu ya mtandao ni kujenga kufanya kazi ya utetezi wa haki za binadamu hapa nchini kupendwa na wengi kwa kujenga mazingira salama na yasiyo hatarishi kwa watetezi wa haki za binadmu. 

Ili kufanikisha malengo yake Mtandao huu utakuwa unatoa mafunzo kwa Watetezi wa Haki za Binadumu kuhusu ulinzi  binafsi na wakitaasisi na namna ya kukabiliana na mazingira hatarishi, Mtandao utawasadia wale watakaokuwa ni wanachama wake  waliopo katika mazingira hatarishi na pia kushawishi kuwepo kwa Sera na Sheria zinazotambua mchango wa Watetezi wa Haki za Binadamu katika maendeleo ya Taifa.

Mtandao wa Watetezi wa Haki za Binadamu ni shirika lenye wanachama kama ilivyo katika Ibara ya Nne ya Katiba iliyounda shirika.

Sifa na vigezo vya Uanachama

Vigezo vya uanachama wa mtandao wa watetezi wa haki za binadamu kama vilivyowekwa na mkutano mkuu wa mtandao ni kama ifuatavyo:

· Mwanachama anaweza kuwa shirika au taasisi au chombo cha habari adilifu na sifa zinazotambulika.

· Shirika litakalokuwa tayari kuchangia katika kuendeleza  mazingira mazuri na salama kwa Utetezi wa Haki za Binadamu ili kufikia malengo ya Mtandao ya kuwalinda na kuwatetea watetezi wa Haki za Binadamu.

· Taasisi ambayo kazi zake za Utetezi wa Haki za Binadamu zinajulikana na ana moyo wakuendelea kutetea haki hizo.


Katika maombi shirikika liambatanishe vifuatavyo:
 
1. Katiba ya Shirika na cheti cha Usajili.

2. Malipo ya ada ya kiingilio ambayo ni Tshs 50,000 (utume risiti ya malipo).

3. Wasifu wa Mkurugenzi wa Shirika (CV).

4. Ripoti ya mwaka ya kazi za Shirika.


ADA:

Ada ya kiingilio ni Shilingi				Tshs.  50,000/-
Ada ya Mwaka  						Tshs. 100,000/-

Pesa zote zilipwe kupitia; 
Account ya Mtandao ya CRDB BANK PLC
Akaunti Namba: 0150408227700
Jina la Akaunti: Tanzania Human Rights Defenders
Branchi: CRDB, Vijana Branch

Na kopi ya risiti kutumwa hapa membersaffairs@thrdc.or.tz.

Shirika litakalokubaliwa kuwa mwanachama wa Mtandao wa Watetezi wa Haki za Binadamu Litashiriki katika yafuatayo:

· Kupatiwa taarifa za Mtandao wa Watetezi wa Haki za Binadamu.

· Machapisho ya Mtandao wa Watetezi wa Haki za Binadamu.

· Mafunzo mbalimbali yakiwemo ya Usalama wa Watetezi wa Haki za Binadamu.

· Ulinzi na Utetezi pale wanapokuwa katika hali hatarishi au kufunguliwa kesi za kubambikiziwa.

· Mwanachama anapaswa kuhudhuria mkutano mkuu wa mwaka wa Mtandao (kwa gharama zake binafsi) na mikutano mingine inayoweza kujitokeza kwa kualikwa na Mtandao.  

NB: kupatiwa ulinzi ukiwa unafanya kazi ya utetezi na sio kwaajili ya kuhudhuria mikutano tu.


Mtandao wa Watetezi wa Haki za Binadamu unatoa mwaliko kwa shirika lolote lenye sifa kuomba uanachama ili kuchangia katika kukuza na kulinda Haki za Watetezi wa Haki za Binadamu Hapa Nchini.

1.    Jina la Mwombaji:	_______________________________________________
 
1.1 	 Jina la  Shirika:___________________________________________

	    
 Anuani kamili ya posta:

  _______________________________________________________________

Mtaa/kijiji :    ____________________________________

Kata   :         ____________________________________


Wilaya :   ____________________________________

Mkoa  :  ____________________________________


Namba ya simu:  ________________________________

Namba ya fax:    ________________________________

Barua pepe (e-mail):  ____________________________

1.2.	Iwapo ni Shirika taja jina la msemaji wa 

Shirika: _______________________________________

	Tarehe shirika lilipoanzishwa: ______________________

	Madhumuni ya Shirika: ______________________________________________________________________________________________________________________________________

1.5.	Kazi zinazofanywa na shirika:

               ___________________________________________________________________

	___________________________________________________________________

	__________________________________________________________________



2. Elezea ujuzi au eneo la Utetezi wa Haki za Binadamu unalohusika nalo kama Shirika.

________________________________________________________________________

________________________________________________________________________

________________________________________________________________________


Taja Majina ya watu watatu na Anuani zao ambao ni Wanachama wa Mtandao wa Watetezi wa Haki za Binadamu wanaoweza kukudhamini kuwa mwanachama wa Mtandao

1. _____________________________________________________

______________________________________________________

2. ________________________________________________________________

_________________________________________________________________
    
3.  ________________________________________________________________
________________________________________________________________


  Tarehe:							Sahihi ya mwombaji:

_____________						_________________

 KARIBU LAKINI KUMBUKA 
“NI HERI MTETEZI WA HAKI ZA BINADAMU KUBAKIA HAI KULIKO KUFA”
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Tanzania Human Rights Defenders Coalition
[THRDC]
P. O. Box 105926 Dar es Salaam, Tanzania

Mob: +255 769 642 208 E-mail; info@thrdc.or.tz
Website: www.thrdc.or.tz
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Board of Directors:
HonR1d Judge Joaquine De-Mell, Silas Nyumiba, Dr. Rose Ruchen, Maxence Melo, amila M. Juma, Hassan Kh. Juma,
edwin Soko, Edard Porokows, Angela Benedicto.

Defending Human Righs is not a Crime!




